ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 60.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 91666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
โครงการ บ้าน สาทร-เจ้าพระยา (เจริญนคร) | Baan Sathorn-Chaophraya | baan sathorn chaopraya | บ้านสาทรเจ้าพระยา

May
0659616966
2024-11-28 17:26:13.0
เลขที่ประกาศ: 511318
รายละเอียดเพิ่มเติม

คอนโด บ้านสาทร-เจ้าพระยา คอนโดริมแม่น้ำ เชิงสะพานสาทร ใช้เวลาเพียง 3 นาทีจาก BTS ตากสิน หรือ กรุงธนบุรี สะดวกรวดเร็วในการเข้าถึงใจกลางแหล่งธุรกิจ ไม่ว่าจะเป้นสาทร หรือสีลม รายล้อมไปด้วยโรงแรม 5 ดาว และภัตตาคารชั้นนำ

ชั้น 10 วิวแม่น้ำ
พื้นที่ 60.19 ตร.ม.
ขนาด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
ที่จอดรถ 1 คัน
- คอนโดเป็นส่วนตัว สงบเงียบไม่วุ่นวายการเดินทางสะดวกสบาย ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
- และตัวห้องที่พักอาศัยนั้น renovate ใหม่ ยังไม่เคยเข้าอยู่
- สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ
- -ลิฟท์ 10 เครื่อง
- - Lobby ขนาดใหญ่
- - สระว่ายน้ำจากุซซี่
- - ฟิตเนส
- - ห้องซาวน่า

-
- สถานที่ใกล้เคียง
- - SENA fest : 100 ม.
- - 7-11 : 250 ม.
- - Vue : 350 กม.
- - Family Mart : 400 ม.
- - The Lighthouse : 400 ม.
- - ICONsiam : 750 ม.
- - ตลาดเจริญรัถ : 2.8 กม.
- - Platfrom วงเวียนใหญ่ : 3 กม.
- - รร. เพนนินซูลา กรุงเทพฯ : 450 ม.
-
-

สนใจติดต่อ May 06-5961-6966
Line melin2015
Line @realty8

#Agentpost
#คอนโด #วิวแม่น้ำ #ขายอสังหาริมทรัพย์ #บ้านสาทร #แม่น้ำเจ้าพระยา #ที่จอดรถส่วนตัว #BTSกรุงธนบุรี #ค่าส่วนกลางต่ำ #อสังหาริมทรัพย์ #ขายคอนโด #ที่ตั้งที่สะดวก #สระว่ายน้ำ #ฟิตเนส #สวน #ห้องสมุด #รปภ #ICONsiam #โรงเรียน #โรงพยาบาล #ขายอสังหาริมทรัพย์กรุงเทพ#ขายคอนโด#มือถือราคาถูก #สวยงาม #ความสะดวกสบาย #ความสวยงามทางธรรมชาติ #ความสงบสุข #สิ่งอำนวยความสะดวก